Mai Satar Jirgin Sama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Mai fasaha na duniya mai hankali (wanda ake magana da shi a matsayin mai watsewar kewayawa) ya dace da AC 50Hz, ƙimar ƙarfin lantarki 400V, 690V, 630 ~ 6300Alt wanda aka ƙididdige shi a cikin hanyar rarraba wutar lantarki don rarraba wutar lantarki da kare kewaye da kayan wutar lantarki daga wuce gona da iri, rashin ƙarfi. , gajeriyar kewayawa , Laifin ƙasa guda-lokaci ɗaya.Mai watsewar kewayawa yana da nau'ikan ayyukan kariya na hankali, waɗanda zasu iya gane zaɓin kariya da takamaiman aiki.Fasahar fasaharta ta kai matakin ci gaba na kayayyakin irin wannan a duniya, kuma tana dauke da fasahar sadarwa, wacce za ta iya aiwatar da “Remotes hudu” da kuma biyan bukatun cibiyar sarrafawa da tsarin sarrafa kansa.Ka guje wa katsewar wutar lantarki da ba dole ba kuma inganta amincin samar da wutar lantarki.Wannan jerin samfuran sun bi ƙa'idodin lEC60947-2 da GB/T14048.2.

Yanayin Aiki na al'ada

1. Yanayin zafin jiki na yanayi shine -5 ℃ ~ + 40 ℃, kuma matsakaicin zafin jiki na sa'o'i 24 ba ya wuce + 35 ℃.
2. Tsayin wurin shigarwa bai wuce 2000m ba
3. Lokacin da matsakaicin zafin jiki na wurin shigarwa ya kasance + 40 ℃, ƙarancin dangi na iska ba zai wuce 50% ba, kuma za'a iya barin zafi mafi girma a ƙarƙashin ƙananan zafin jiki;Matsakaicin matsakaicin matsakaicin yanayin zafi na watan mafi ƙanƙara shine 90%, kuma matsakaicin matsakaicin mafi ƙarancin zafin wata shine + 25 ℃, la'akari da maƙarƙashiya a saman samfurin saboda canjin zafin jiki.
4. Matsayin gurɓatawa shine matakin 3
5. Kashi na shigarwa na babban da'irar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, na'ura mai sarrafa wutar lantarki da na'urar farko na wutar lantarki shine IV, kuma nau'in shigarwa na sauran hanyoyin sadarwa da sarrafawa shine III.
6. Matsakaicin karkatar da na'ura mai wayo bai wuce 5 ba
7. An shigar da mai haɗawa a cikin majalisar, matakin kariya shine IP40;idan ƙara kofa frame, da kariya matakin iya isa IP54

Rabewa

1. An raba na'urar da'ira zuwa sanduna uku da sanduna huɗu gwargwadon adadin sanduna.
2. An kasu kashi 1600A, 2000A, 3200A, 4000A, 5000A (yawan ƙarfin ya karu zuwa 6300A).
3. Ana rarraba masu rarraba kewaye bisa ga dalilai: rarraba wutar lantarki, kariya ta mota, kariya ta janareta.
4. Dangane da yanayin aiki:
Motoci aiki;
Yin aiki da hannu (don gyarawa da kulawa).
5. Dangane da yanayin shigarwa:
Nau'in gyaran gyare-gyare: haɗin kwance, idan ƙara bas na tsaye, farashin bas ɗin tsaye zai kasance
lissafta daban;
nau'in zana: haɗin kai a kwance, idan an ƙara bas ɗin tsaye, za a ƙididdige farashin bas ɗin tsaye daban.
6. Dangane da nau'in sakin ɓarna:
Mai hankali game da sakin da aka yi a halin yanzu, Ƙarƙashin ƙarfin lantarki nan take (ko jinkiri).
da Shunt saki
7. Bisa ga nau'in mai kula da hankali:
M nau'in (nau'in fasaha na gaba ɗaya);
nau'in H (nau'in fasaha na sadarwa).

Halayen Aiki Na Nau'o'in Masu Kula da Hankali Daban-daban

Nau'in M: Baya ga fasalulluka na kariya na sashe huɗu na ɗaukar nauyi na dogon lokaci, ɗan gajeren lokaci na ɗan gajeren lokaci, jinkirin ɗan gajeren lokaci, da sauri da zubewar ƙasa, Hakanan yana da alamar kuskure, rikodin kuskure, aikin gwaji, nunin ammeter, nunin voltmeter, siginar ƙararrawa daban-daban. fitarwa, da dai sauransu Yana da kewayon kariyar halayen halayen yanki da cikakkun ayyuka na taimako.Yana da nau'in ayyuka masu yawa kuma ana iya amfani dashi ga yawancin aikace-aikacen masana'antu tare da manyan buƙatu.
Nau'in H: Yana iya samun duk ayyukan nau'in M.A lokaci guda, irin wannan mai sarrafawa zai iya gane ayyukan "remote" guda hudu na telemetry, daidaitawa ta nesa, sarrafawa da kuma siginar nesa ta hanyar katin sadarwa ko mai sauyawa.Ya dace da tsarin cibiyar sadarwa kuma ana iya kulawa da shi ta tsakiya da kuma sarrafa shi ta kwamfuta ta sama.
1. Ammeter aiki
Ana iya nuna halin yanzu na babban kewaye akan allon nuni.Lokacin da aka danna maɓallin zaɓi, za a nuna halin yanzu na lokacin da fitilar mai nuna alama ke ciki ko mafi girman halin yanzu.Idan an sake danna maɓallin zaɓi, za'a nuna halin yanzu na ɗayan lokaci.
2. Aikin gano kansa
Ƙungiyar tafiya tana da aikin gano kuskuren gida.Lokacin da kwamfutar ta lalace, za ta iya aika da kuskure "E" nuni ko ƙararrawa, sannan ta sake kunna kwamfutar a lokaci guda, mai amfani kuma zai iya cire haɗin na'urar lokacin da ake buƙata.
Lokacin da yanayin yanayi na gida ya kai 80 ℃ ko zafin jiki a cikin majalisar ya wuce 80 ℃ saboda zafin lambar sadarwa, ana iya ba da ƙararrawa kuma ana iya buɗe na'urar da'ira a ƙaramin halin yanzu (lokacin da mai amfani ya buƙaci).
3. Saitin aikin
Danna dogon jinkiri, gajeriyar jinkiri, nan take, maɓallan saitin saitin ƙasa da +, - maɓalli don saita lokacin da ake buƙata na halin yanzu da jinkiri bisa ga buƙatun mai amfani, kuma danna maɓallin ajiya bayan an isa lokacin halin yanzu ko jinkiri da ake buƙata.Don cikakkun bayanai, duba babin shigarwa, amfani da kulawa.Saitin naúrar tafiya na iya dakatar da aiwatar da wannan aikin nan da nan lokacin da kuskure ya faru.
4. Aikin gwaji
Danna maɓallin saitin don sanya ƙimar saita halin yanzu zuwa dogon jinkiri, ɗan jinkiri, yanayin kai tsaye, harsashi mai nuni da +, maɓalli, zaɓi ƙimar da ake buƙata na yanzu, sannan danna maɓallin gwaji don aiwatar da gwajin sakin.Akwai nau'ikan maɓallan gwaji guda biyu; ɗayan maɓallan gwaji ne mara faɗuwa, ɗayan kuma maɓallin gwaji ne.Don cikakkun bayanai, duba gwajin na'urar tatarwa a babin Shigarwa, Amfani da Kulawa.Za'a iya yin tsohon aikin gwaji lokacin da aka haɗa mai watsewar kewayawa zuwa grid ɗin wuta.
Lokacin da overcurrent ya faru a cikin hanyar sadarwa, aikin gwaji na iya katsewa kuma ana iya yin kariya ta wuce gona da iri.
5. Load saka idanu aiki
Saita ƙimar saiti guda biyu, kewayon saitin Ic1 (0.2 ~ 1) A cikin, kewayon saitin Ic2 (0.2 ~ 1) A ciki, halayen jinkirin Ic1 shine juzu'in ƙayyadaddun lokaci, ƙimar saitin jinkirta shi shine 1/2 na ƙimar saitin jinkiri.Akwai nau'ikan nau'ikan jinkiri iri biyu na Ic2: nau'in farko shine yanayin ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci, ƙimar saita lokaci shine 1/4 na ƙimar saita tsayin jinkiri;Nau'i na biyu shine halayen ƙayyadaddun lokaci, lokacin jinkirta shine 60s.Ana amfani da na farko don yanke mafi ƙarancin mahimmanci na ƙananan mataki lokacin da halin yanzu yana kusa da ƙimar saiti mai yawa, ana amfani da na ƙarshe don yanke nauyin da ba shi da mahimmanci na ƙananan mataki lokacin da halin yanzu ya wuce darajar Ic1, sannan. raguwar halin yanzu don sanya manyan da'irori da mahimman hanyoyin ɗaukar nauyi su kasance masu ƙarfi.Lokacin da na yanzu ya sauko zuwa Ic2, ana ba da umarni bayan jinkiri, kuma an sake kunna da'irar da aka yanke ta hanyar ƙananan matakan don dawo da wutar lantarki na gaba ɗaya tsarin, da yanayin saka idanu na kaya.
6. Nuni aikin naúrar ɓarna
Naúrar taɓowa na iya nuna halin yanzu da yake aiki (watau aikin ammeter) yayin aiki, nuna ɓangaren da aka ƙayyade ta halayen kariyarsa lokacin da kuskure ya faru, kuma ya kulle nunin kuskure da kuskuren halin yanzu bayan karya da'ira, sannan ya nuna halin yanzu, lokaci da sashe. nau'in sashin saiti a lokacin saiti.Idan aikin jinkiri ne, hasken mai nuna alama yana walƙiya yayin aikin, kuma hasken mai nuna alama yana canzawa daga walƙiya zuwa haske akai-akai bayan an cire haɗin kebul ɗin.
7.MCR on-off da analog tripping kariya
Ana iya sawa mai sarrafawa tare da kashe-kashe na MCR da kariya ta fashewar analog gwargwadon bukatun mai amfani.Hanyoyin biyu duka ayyuka ne na gaggawa.Siginar kuskuren halin yanzu yana aika umarnin aiki kai tsaye ta da'irar kwatancen kayan aiki.Saitin halin yanzu na ayyukan biyu sun bambanta.Ƙimar saiti na faɗuwar analog yana da girma, wanda shine gabaɗaya matsakaicin ƙimar ƙimar yankin kariya na gaggawa na mai sarrafawa (50ka75ka/100kA), Mai sarrafa yana aiki koyaushe kuma ana amfani dashi gabaɗaya azaman madadin.Koyaya, ƙimar saitin MCR yayi ƙasa da ƙasa, gabaɗaya 10kA.Wannan aikin yana aiki ne kawai lokacin da mai sarrafawa ya kunna, baya aiki yayin aiki na rufaffiyar al'ada.Mai amfani na iya buƙatar ƙimar saiti na musamman tare da daidaito na ± 20%.


  • Na baya:
  • Na gaba: