HY5WS-17-50DL-TB Mai karyawar kewayawa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

Mai iya cirewa shine nau'in rarraba wutar lantarki tare da ƙari na zinc oxide arrester, wanda aka sanya shi da wayo akan tsarin digowar fis ɗin, ta yadda za'a iya aiwatar da mai kama tare da taimakon birki mai hana ruwa da sanda.Matsayin wutar lantarki mara katsewa.Dubawa, kulawa da sauyawa ba kawai tabbatar da kwararar layukan ba, har ma da rage ƙarfin aiki da lokacin ma'aikatan kula da wutar lantarki, musamman dacewa da wurare irin su gidan waya da sadarwa, tashoshin jirgin sama, asibitoci, da dai sauransu waɗanda ba su dace da su ba. katsewar wutar lantarki, da yankunan kasuwanci masu wadata.Sauran kaddarorin samfurin iri ɗaya ne da mai kama nau'in rarrabawa.Ƙarni na biyu na masu kamun faɗuwa sun ƙara mai keɓancewa.Lokacin da mai kamawa ya yi rashin ƙarfi, ana amfani da mitar ɗan gajeren zangon wutar lantarki don sanya keɓancewar canjin ya yi aiki, ta yadda ƙarshen keɓewar keɓaɓɓu ya yanke kai tsaye, kuma ɓangaren mai kamawa ya faɗi aiki don hana haɗarin ci gaba da faɗaɗawa. .Ya dace da ma'aikatan kulawa don nemo da gyarawa da maye gurbinsu cikin lokaci.
Kamfaninmu yana ɗaukar ingantacciyar hanyar digo nau'in nau'in RWI2 a cikin duniya, tare da amintaccen lamba, buɗewa mai sauƙi da rufewa, da ci gaba na bakin karfe murfin haɗe-haɗe na ginshiƙan ginshiƙi, waɗanda ke hana lalata, aiki mai sauri, kewayon halin yanzu, kuma suna iya jure ƙayyadaddun ƙayyadaddun. halin yanzu.Amfanin girgiza da nauyin motsi.Ayyukan samfurin sun dace da daidaitattun GB11032-2000 (eqvIEC60099-4: 1991) "AC gapless karfe oxide arrester", JB/T8952-2005 "composite sheathed gapless karfe oxide arrester for AC tsarin", GB311.1-199sulation daidaitawar babban ƙarfin watsa wutar lantarki da kayan aikin canji.

Siffofin

1. Ana iya lodawa da saukar da na'urar da aka kama da wutar lantarki a kowane lokaci, musamman dacewa da wuraren da ba su dace da katsewar wutar lantarki ba.
2. Tare da keɓewar keɓancewa, lokacin da na'urar kama ta kasa, zai iya barin aiki ta atomatik don tabbatar da aikin yau da kullun na layin.
3. Lokacin da naúrar ta faɗi, an kafa alamar alama, wanda ya dace don bincike na lokaci, kiyayewa da sauyawa.
4. Mai kamawa yana ɗaukar jaket ɗin da aka haɗa, kuma tsarin digo yana ɗaukar ginshiƙi mai haɗaka, wanda ke da kyakkyawar hana ruwa da ƙarfin hana lalata.

Sharuɗɗan Amfani

a.Yanayin zafin jiki -40 ℃ zuwa +40 ℃
b.Tsayin baya wuce 3000m
c.Mitar wutar lantarki 48Hz ~ 62Hz
d.Matsakaicin gudun iska baya wuce 35m/s
e.Ƙarfin girgizar ƙasa na digiri 7 da ƙasa


  • Na baya:
  • Na gaba: