Filastik Case Breaker MCCB-TLM1

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Iyakar Aikace-aikacen

TLM1Molded Case Circuit Breaker (M13-400, daga baya ake magana da shi da MCCB), sabbin na'urorin da'ira ne waɗanda kamfanin ya ƙirƙira da haɓaka ta ta amfani da fasahar ci gaba ta ƙasa da ƙasa.Masu watsewar kewayawa suna da halaye masu zuwa: ƙananan girman, babban ƙarfin karyewa, ɗan gajeren nesa da abin girgiza, samfuran da aka yi amfani da su akan ƙasa ko jiragen ruwa ne.The rated rufi ƙarfin lantarki na kewaye mai watse ne 800V (500V for M13-63), shi ne dace da rarraba cibiyar sadarwa na AC 50Hz / 60Hz, rated aiki ƙarfin lantarki na 690V da rated halin yanzu na 1250A, don rarraba wuta da kuma kare kewaye da iko. kayan aiki daga lalacewa ta hanyar wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa, ƙarancin wutar lantarki da sauran laifuffuka.Har ila yau, don kariya sau da yawa jujjuyawar da'irori da farawar mota da yawa da yawa, gajeriyar kewayawa, ƙarƙashin ƙarfin lantarki.
TLM1 za a iya hawa mai karyawar kewayawa a tsaye (miƙe) ko a kwance (mai juyawa).
TLM1MCCB ya dace da warewa kuma alamar ita ce "".
TLM1MCCB ya sadu da ma'auni: GB14048.2 "ƙananan wutar lantarki da kayan sarrafawa, Sashe na 2: masu keɓewa."

Model da Ma'ana

A cewar sandar, yana rarraba nau'i hudu:
Nau'in A: N-pole ba tare da abubuwan da aka saki na yau da kullun ba, kuma an haɗa N-pole gaba ɗaya, kuma baya aiki tare da wasu sanduna uku don kunna ko kashe;
Nau'in B: N-pole ba tare da abubuwan da ake fitarwa na yanzu ba, kuma N-pole na iya aiki tare da wasu sanduna uku (N-pole kunna kafin a kashe);
Nau'in C: N-pole da aka gyara tare da abubuwan da aka saki na yau da kullum, kuma N-pole zai iya aiki tare da wasu sanduna uku (N-pole kunnawa kafin a kashe);
Nau'in D: N-pole da aka gyara tare da abubuwan da ake fitarwa a halin yanzu, kuma N-pole an haɗa shi gaba ɗaya, kuma baya aiki da wasu sanduna uku don kunna ko kashe.
Mai watsewar kewayawa don rarrabawa ba tare da lambar ba, mai jujjuyawa don kariyar mota tare da 2
Babu lambar don aiki kai tsaye tare da hannu;P don aikin lantarki;Z don juya hannu.
Rarraba bisa ga ƙididdigewa na halin yanzu na sakin sama-sama na yanzu:
TLM1-63 MCCB yana da tara: 6,10,16,20,25,32,40,50,63 A;
TLM1-100 MCCB yana da tara: 16,20,25,32,40,50,63,80,100 A;
TLM1-225 MCCB yana da bakwai: 100,125,140,160,180,200,225 A;
TLM1-400 MCCB yana da biyar: 225,250,315,350,400 A;
TLM1-630 MCCB yana da uku: 400,500,630 A;
TLM1-800 MCCB yana da uku: 630,700,800A;
TLM1-1250 MCCB yana da uku: 800,1000,1250A.
Lura: 6A kawai yana da nau'in lantarki (nan take), ba a ba da shawarar takamaiman bayani ba.
Dangane da hanyar wiring: wiring a gaban jirgi, wiring a bayan jirgi, nau'in shigar da allo.
Dangane da tsarin sakin sama da na yanzu: nau'in thermodynamic-electromagnetic (biyu) nau'in, nau'in lantarki (nan take).
Bisa ga kaya, yana da nau'i biyu: tare da ko ba tare da kaya ba.
Kayayyakin sun haɗa da na'urorin haɗi na ciki da na'urorin haɗi na waje: Na'urorin haɗi na ciki suna da sakin shunt, ƙarancin ƙarfin lantarki, lambar taimako da lambar ƙararrawa.Na'urorin haɗi na waje suna jujjuya tsarin aiki na hannu, injin sarrafa wutar lantarki da sauransu.
Dangane da ƙarfin karya: L-misali nau'in fashewa;M-na biyu babban nau'in karya;Nau'in fashewar H-high

Yanayin aiki na yau da kullun

* Yanayin zafin jiki: -5℃~+40℃, kuma matsakaicin zafin jiki a cikin awanni 24 yana ƙasa da +35℃.
• Tsayi: Tsayin wurin da aka girka bai wuce 2000m ba.
Yanayin yanayi: Yanayin yanayin iska a cikin mafi girman zafin jiki +40 ℃ bai wuce 50% ba;A cikin ƙananan zafin jiki na iya samun zafi mafi girma.Matsakaicin matsakaicin zafi na dangi shine 90%, yayin da matsakaicin matsakaicin matsakaicin kowane wata shine +25 ℃, kuma la'akari da canjin yanayin zafi a cikin samfurin a saman gel ɗin.
■ Digiri na gurɓatawa: 3.


  • Na baya:
  • Na gaba: