Babban Wutar Lantarki Mai Warewa Canja GN30

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

Keɓancewar na'urar na'ura ce mai sauyawa wacce aka fi amfani da ita don "keɓance samar da wutar lantarki, kashe aiki, da haɗawa da yanke ƙananan da'irori na yanzu" ba tare da aikin kashe baka ba.Lokacin da keɓance maɓalli yana cikin buɗaɗɗen wuri, akwai tazara mai nisa da alamar cire haɗin kai tsakanin lambobin da suka dace da ƙayyadaddun buƙatun;a cikin rufaffiyar wuri, zai iya ɗaukar halin yanzu a ƙarƙashin yanayin kewaye na yau da kullun da na yanzu a ƙarƙashin yanayi mara kyau (kamar gajeriyar kewayawa) a cikin ƙayyadadden lokacin.na'urar sauyawa na yanzu.Gabaɗaya ana amfani da shi azaman babban mai keɓewa mai ƙarfi, wato, mai keɓancewa tare da ƙimar ƙarfin lantarki fiye da 1kV.Ka'idodin aikin kansa da tsarinsa suna da sauƙi, amma saboda yawan amfani da manyan buƙatu don amincin aiki, ana buƙatar ƙira, kafawa da aiki na tashoshin jiragen ruwa da kuma wutar lantarki.Tasiri kan aiki mai aminci ya fi girma.Babban fasalin keɓewar keɓancewa shine cewa ba shi da ikon kashe baka, kuma yana iya rarrabawa da rufe kewaye ba tare da halin yanzu ba.

GN30 na cikin gida high-voltage ware canji sabon nau'in jujjuya nau'in wuka mai keɓancewa.Gane budewa da rufewa na sauya.
GN30-12D nau'in sauyawa shine ƙari na wuka na ƙasa akan nau'in nau'in GN30, wanda zai iya biyan bukatun tsarin wutar lantarki daban-daban.Yana da sauƙi don shigarwa da daidaitawa, kuma aikin sa ya dace da bukatun GB1985-89 "AC high-voltage isolating switch and grounding switch".Ya dace da tsarin wutar lantarki na cikin gida tare da ƙimar ƙarfin lantarki na 12 kV da AC 50Hz da ƙasa.amfani da kewaye.Ana iya amfani da shi tare da babban ƙarfin wutan lantarki, kuma ana iya amfani da shi kaɗai.

Sharuɗɗan Amfani

1. Tsayin ba ya wuce 1000m;
2. Yanayin zafin jiki na yanayi: -10 ℃ ~ + 40 ℃;
3. Dangantakar zafi: matsakaicin yau da kullun bai wuce 95% ba, kuma matsakaicin kowane wata bai wuce 90% ba;
4. Matsayin gurɓatawa: wuraren da ba tare da ƙura mai tsanani ba, sunadarai masu lalata da abubuwa masu fashewa;
5. Ƙarfin girgizar ƙasa: bai wuce digiri 8 ba;wurare ba tare da yawan girgizar tashin hankali ba.


  • Na baya:
  • Na gaba: