Dubawa
Wannan samfur shine keɓancewar lokaci ɗaya don tsarin layi mai hawa uku.Tsarin yana da sauƙi, tattalin arziki da sauƙin amfani.
Wannan keɓancewar keɓance galibi ya ƙunshi tushe, insulator na ginshiƙi, babban kewayawa da na'urar kulle kai.Don tsarin buɗewa a tsaye na tsayuwa-lokaci ɗaya, ana shigar da insulators na ginshiƙan bi da bi a kan sansanonin sa.Mai sauyawa yana ɗaukar tsarin sauya wuka don karya da rufe kewaye.Maɓallin wuka ya ƙunshi zanen gado biyu na ɗawainiya a kowane lokaci.Akwai maɓuɓɓugan matsawa a bangarorin biyu na ruwa, kuma ana iya daidaita tsayin maɓuɓɓugan don samun matsi na lamba da ake buƙata don yankewa.Lokacin da aka buɗe maɓalli da rufewa, ana amfani da sandar ƙugiya mai ɗaukar hoto don sarrafa sashin injin, kuma wuka tana da na'urar kulle kanta.
Siffofin
1. Maɓallin keɓancewa shine tsari guda ɗaya, kuma kowane lokaci ya ƙunshi tushe, ginshiƙan insulating yumbu, lamba a waje, ruwa da sauran sassa.
2. Akwai maɓuɓɓugan matsawa a bangarorin biyu na farantin wuka don daidaita matsa lamba, kuma babban ƙarshen yana sanye take da madaidaicin maɓallin cirewa da na'urar kulle kai da aka haɗa da shi, wanda ake amfani da shi don buɗewa da rufewa. insulating ƙugiya.
3. Wannan keɓewar keɓance gabaɗaya ana jujjuya shi, kuma ana iya shigar dashi a tsaye ko a tsaye.
Ana buɗe maɓalli mai keɓancewa ta hanyar sandar ƙugiya mai rufewa, kuma sandar ƙugiya mai rufewa tana ɗaure maɓallin keɓantawa kuma yana jan ƙugiya zuwa hanyar buɗewa.Bayan an buɗe na'urar kulle kai, farantin da aka haɗa da shi yana juyawa don gane aikin buɗewa.Lokacin rufewa, sandar ƙugiya mai rufewa tana ɗaukar ƙugiya na maɓalli mai keɓancewa, kuma tana motsa ramin jujjuya don juyawa, ta yadda farantin abin da aka haɗa ya juya zuwa wurin rufewa.
An rufe maɓallin keɓewa.
Za'a iya shigar da wannan keɓance maɓalli a kan ginshiƙi, bango, silifi, firam ɗin kwance ko firam ɗin ƙarfe, kuma ana iya shigar da shi a tsaye ko a karkata, amma dole ne a tabbatar da cewa ruwan lamba yana fuskantar ƙasa lokacin buɗewa.
Sharuɗɗan Amfani
(1) Tsayinsa: bai wuce 1500m ba
(2) Matsakaicin gudun iska: baya wuce 35m/s
(3) Yanayin yanayi: -40 ℃ ~ +40 ℃
(4) Kauri na kankara bai wuce: 10mm ba
(5) Girman girgizar kasa: 8
(6) Digiri na gurɓatawa: IV