Canjin Akwatin Turai YB-12

Takaitaccen Bayani:

Bayani:
Ana amfani da shi sosai a cikin canjin wutar lantarki na birane, wuraren zama, manyan gine-gine, masana'antu da hakar ma'adinai, otal-otal, manyan kantuna, filayen jirgin sama, layin dogo, filayen mai, magudanar ruwa, manyan hanyoyi da wuraren wutar lantarki na wucin gadi da na wucin gadi da sauran wurare na cikin gida da waje.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'anar Samfura

PD-1

Ayyuka da Features

◆High-voltagears switchgear, transformer, and low-voltagear switchgear an haɗa su cikin ɗaya, kuma cikakken saitin yana da ƙarfi;
◆ Cikakken kariya mai ƙarfi da ƙarancin ƙarfin lantarki, aiki mai aminci da aminci da kulawa mai sauƙi;
◆Ƙananan sana'ar ƙasa, ƙarancin saka hannun jari, gajeriyar zagayowar samarwa, ƙaura
◆Tsarin wayoyi yana da sassauƙa kuma ya bambanta;
Tsari na musamman: tsarin saƙar zuma na musamman mai ninki biyu (farantin haɗe) harsashi yana da ƙarfi, rufin zafi, zubar da zafi da samun iska, kyakkyawan bayyanar, matakin kariya mai girma, kayan harsashi sune bakin karfe gami, gami da aluminum, farantin sanyi, launi. farantin karfe na zaɓi;
◆ iri daban-daban: Babban nau'in, nau'in Villa, m nau'in da sauran salon;
◆The cibiyar sadarwa aiki da kai m (FTU) za a iya shigar a cikin high-ƙarfin lantarki zobe cibiyar sadarwa hukuma don gane abin dogara gano guntun da'ira da guda-lokaci grounding kuskure.

Sharuɗɗan Amfani na al'ada

◆Tsawon ba ya wuce mita 1000;
Yanayin zafin jiki: -25 ℃ ~ + 40 ℃;
◆Labarin zafi: matsakaicin yau da kullun bai wuce 95% ba, matsakaicin kowane wata bai wuce 90% ba;
Wurin sakawa: Babu wuta, haɗarin fashewa, ƙurar ƙura, iskar gas mai lalata da sinadari mai ƙarfi.Idan abubuwan da ke sama sun wuce, mai amfani zai iya yin shawarwari tare da kamfaninmu.

Transformer

Haɗe-haɗe na fasaha mai hankali yana ɗaukar ƙarancin asara, mai nutsewa, mai cikakken hatimi na S9, S10, da S11 jerin masu taswira, haka kuma masu insulated resin-insulated ko NOMEX takarda mai rufin muhalli masu dacewa da busassun nau'in taswira.

Side Mai Matsi

Babban ƙarfin wutar lantarki na haɗaɗɗiyar tashar haɗin gwiwa gabaɗaya ana kiyaye shi ta hanyar haɗaɗɗun kayan wuta da kayan wuta.Bayan kashi ɗaya na fis ɗin ya busa, haɗin haɗin kashi uku yana tafiya.Fuskar fuse shine babban fuse mai iyakancewa na halin yanzu tare da mai tasiri, wanda ke da ingantaccen aiki da babban ƙarfin karya.Ana nuna mahimman sigogin fasaha a cikin tebur da ke ƙasa.Ga masu taswirar da ke sama da 800kVA, ana iya amfani da na'urori masu fashewa kamar QCE4, QCE2, da QCE1 don kariya.

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa

Babban maɓalli a gefen ƙananan ƙarfin lantarki yana ɗaukar na'urar kewayawa ta duniya ko mai hankali don zaɓin kariya;maɓalli mai fita yana ɗaukar sabon nau'in maɓalli na filastik, wanda ƙananan girmansa kuma gajere a cikin harbi, kuma yana iya kaiwa har zuwa da'irori 30;na'urar biyan diyya ta atomatik ta atomatik tare da lambar sadarwa Akwai hanyoyi guda biyu na musanya mara lamba da mara lamba don masu amfani don zaɓar.


  • Na baya:
  • Na gaba: