Babban Canjin Wutar Lantarki KNY28-12

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

YN28-12 sulke mai cirewa AC ƙarfe mai rufewa.Ya dace da tsarin wutar lantarki mai kashi uku na AC tare da ƙimar ƙarfin lantarki na 12kV da ƙimar ƙimar 50Hz.Ana amfani da shi don karɓa da rarraba makamashin lantarki da sarrafawa, karewa da kuma saka idanu da kewaye.
Ma'auni masu dacewa:
GB3906-2006 "3.6 ~ 40.5kV AC karfe-kẽwaye switchgear da kuma sarrafa kayan aiki" GB11022-89 "General fasaha yanayi ga high-voltage switchgear" IEC298 (1990) "Rated ƙarfin lantarki sama da 1kV da 50kV da kuma kasa AC karfe-kẽwaye switchgear da kuma sarrafawa. kayan aiki" DL404-97 "Sharuɗɗan Fasaha don Yin oda na cikin gida AC Babban ƙarfin wutar lantarki"

Ma'anar Samfura

PD-1

Ayyuka da Features

An ƙera kayan sauya sheƙa bisa ga sulke mai sulke mai sulke a cikin GB3906-91.Gaba ɗaya ya ƙunshi sassa biyu: jikin majalisar ministoci da ɓangaren da za a iya cirewa a tsakiya (watau keken hannu).An raba majalisar ministoci zuwa sassa daban-daban guda hudu, matakin kariyar shinge shine IP4X, kuma matakin tsakanin kowane ɗaki da ƙofar ɗakin da'ira shine IP2X lokacin buɗewa.Yana da layukan shigarwa da fitarwa na sama, na USB da layukan fitarwa da sauran tsare-tsare masu aiki, waɗanda za a iya tsara su kuma a haɗa su don samar da cikakken tsarin na'urorin rarraba wutar lantarki.Za'a iya shigar da maɓalli, gyarawa da kiyayewa daga gaba, don haka za'a iya komawa baya, daidaitawa sau biyu da kuma shigar da bango, wanda ya inganta aminci, sassauci da sawun na'urar.

Yanayin amfani na yau da kullun

◆Ambient iska zazzabi: matsakaicin zafin jiki +40 ℃.Mafi qarancin zafin jiki -15 ℃.
◆ Dangi zafi: matsakaita yanayin zafi na yau da kullun: ≤95%;Matsakaicin tururin ruwa na yau da kullun baya wuce 2.2KPa;matsakaicin matsakaicin danniya na kowane wata: ≤90%;Matsakaicin matsa lamba na ruwa na wata-wata baya wuce 1.8KPa;
◆Tsawon: kasa da 1000m.
◆Ƙarfin girgizar ƙasa: bai wuce digiri 8 ba.
◆Kada a fili gurbata iskar da ke kewaye da iskar gas mai lalata ko konewa, tururin ruwa da sauransu.
◆Babu wurin tashin hankali.
◆Idan an yi amfani da shi a ƙarƙashin yanayin al'ada da aka ƙayyade a GB3906, ya rage ga mai amfani da kamfani don yin shawarwari.


  • Na baya:
  • Na gaba: