Babban Wutar Canja Wuta na Majalisar HXGN17-12

Takaitaccen Bayani:

Bayani:
HXGN17-12 nau'in akwatin kafaffen AC ƙarfe mai lullube switchgear (ana nufin babban rukunin zobe) an ƙididdige shi a 12kV.AC high-voltage lantarki kayan aiki tare da rated mita na 50Hz aka yafi amfani a uku-lokaci AC zobe cibiyar sadarwa, m rarraba cibiyar sadarwa da kuma masana'antu lantarki kayan aiki don karba da rarraba wutar lantarki da sauran ayyuka.Hakanan ya dace da kayan aiki a cikin tashoshin nau'in akwatin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'anar Samfura

PD-1

Ayyuka da Features

◆ Jikin majalisar yana welded da karfe mai inganci mai inganci.
◆Dakin mai watsawa yana cikin tsakiyar (ƙananan) ɓangaren majalisar, wanda ya dace don shigarwa, gyarawa da kiyayewa.Daidaitaccen sanye take da na'urar kashe wutar lantarki ta VS1, kuma yana da tashar fitarwa don tabbatar da amincin mutum.
◆Kwantar da ci-gaba kuma abin dogaro mai jujjuyawar keɓewa, wanda zai iya shiga cikin ɗakin da'ira don kiyayewa lokacin da babbar motar bas ke raye.
◆Makin kariya na duk majalisar ministocin shine IP2X.
◆An sanye shi da abin dogaro da cikakkiyar na'urar kullewa ta injina, wanda zai iya sauƙi da inganci ya dace da buƙatun "rigakafi biyar".
◆Sami ingantaccen tsarin ƙasa.
◆Kofar tana sanye da taga abin kallo, wanda zai iya lura da yanayin aiki na abubuwan da ke cikin majalisar.
◆Tsarin kullewa na tsarin aiki yana ɗaukar tsarin kulle JSXGN guda ɗaya da aka yi amfani da shi a cikin majalisar XGN2-12, wanda yake da sauƙi, abin dogaro, dacewa da aiki.
◆Cable masu shigowa da masu fita sun yi ƙasa da gaban majalisar, wanda ya dace da masu amfani don haɗawa.

Babban sigogi na fasaha

Serial number

Aikin

Naúrar

FN12-10

Saukewa: FZN25-12

1

Ƙarfin wutar lantarki

kV

12

2

Mitar wutar lantarki na 1min jure ƙarfin lantarki

Hz

Kasa da lokaci 42;isolation fracture 48

3

Wutar walƙiya (kololuwa)

A

Ƙasa da tsaka-tsaki 75;isolation fracture 85

4

Ƙididdigar mita

sau

50

5

Babban motar bus ɗin da aka kimanta halin yanzu

kVA

630

6

kaya sauya

Ƙididdigar halin yanzu

ka/s

630

7

Rayuwar kashe wutar lantarki a halin yanzu

kA

ba kasa da 100 ba

8

Breaking no-loading iya aiki

kV

1250

9

Ƙididdigar yanayin kwanciyar hankali na halin yanzu

kV

20/4;earthing canji 20/2

10

Ƙimar ƙarfin halin yanzu mai ƙarfi (ƙimar kololuwa)

A

50

11

Ƙimar gajeriyar kewayawa na yanzu (ƙimar mafi girma)

kA

50


  • Na baya:
  • Na gaba: